Products tagged with 'MK300A-230A'
Xem dạng Lưới Danh sách
Sắp theo
Hiển thị pcs
Rơ le bảo vệ dòng rò loại gắn mặt tủ Mikro MK300A-230A
- Hiển thị số bằng LED 7 đoạn
- Hiển thị nguồn và trạng thái hoạt động bằng LED
- Lập trình giá trị cài đặt
- Nguồn cung cấp : 184 đến 276 V AC
- Dòng rò cài đặt (I Δn) = 30mA - 10A.
- Thời gian tác động (Δt) = 0 - 3 sec
- Báo lổi khi ngõ vào ZCT hở mạch (khuyến cáo sử dụng ZCT của MIKRO)
- Đáp ứng theo tiêu chuẩn IEC 755
- Reset bằng tay ; 1 tiếp điểm ngõ ra
- Ghi lại giá trị sự cố dòng rò trước đó (3 giá trị gần nhất)
- Kích thước (h x w x d) : 96 x 96 x 90 mm