Rơ le bảo vệ dòng rò loại gắn mặt tủ Mikro MK300A-230A
- Hiển thị số bằng LED 7 đoạn
- Hiển thị nguồn và trạng thái hoạt động bằng LED
- Lập trình giá trị cài đặt
- Nguồn cung cấp : 184 đến 276 V AC
- Dòng rò cài đặt (I Δn) = 30mA - 10A.
- Thời gian tác động (Δt) = 0 - 3 sec
- Báo lổi khi ngõ vào ZCT hở mạch (khuyến cáo sử dụng ZCT của MIKRO)
- Đáp ứng theo tiêu chuẩn IEC 755
- Reset bằng tay ; 1 tiếp điểm ngõ ra
- Ghi lại giá trị sự cố dòng rò trước đó (3 giá trị gần nhất)
- Kích thước (h x w x d) : 96 x 96 x 90 mm
Nhà sản xuất: Mikro
SKU: MK300A-230A
Giá niêm yết: 2.250.000 ₫
1.485.000 ₫
Ship to
Shipping Method
Name
Estimated Delivery
Price
No shipping options
Thông số kỹ thuật
LoạiRơle bảo vệ dòng rò
Hiển thịLED 7 đoạn
Dòng rò cài đặt30mA, 50mA, 0.1 ~ 1A (step 50mA), 1~10A (step 1A)
Thời gian tác động0.1 ~ 3 giây (step 0.1s)
Nguồn cấp184~276V AC 50Hz
Cài đặtLập trình
ResetBằng tay
Tiếp điểm1 ngõ ra
Ghi lại giá trị dòng rò3 lần gần nhất
Kích thước (WxHxD)96x96x110mm
Kiểu lắp đặtGắn mặt tủ
Kích thước lỗ khoét91x91 plusmn;0.5mm