Products tagged with 'X20-EFR-240AD'
Xem dạng Lưới Danh sách
Sắp theo
Hiển thị pcs
Rơle bảo vệ chạm đất Mikro X20-EFR-240AD
- Loại: Rơle bảo vệ chạm đất
- Hiển thị: LCD (2 x 16 số)
- Giao tiếp: RS485 modbus-RTU
- Dòng định mức: 5A
- Dòng chạm đất cài đặt mức thấp: (0.02 ~ 2) x Ion hoặc (0.02 ~ 0.5) x Ion cho đặc tuyến IDMT
- Thời gian tác động mức thấp: 0 ~ 100 giây hoặc 0.01 ~ 1 cho IDMT
- Dòng chạm đất cài đặt mức cao: (0.1 ~ 10) x Ion
- Thời gian tác động mức cao: 1 ~ 100 giây
- Nguồn cấp: 100~240V AC 50/60Hz hoặc 140~340V DC
- Tiếp điểm: 2 tiếp điểm ngõ ra + 1 IRF
- Kích thước (WxHxD): 96x96x125mm
- Kiểu lắp đặt: Gắn mặt tủ
- Kích thước lỗ khoét: 91x91 plusmn;0.5mm