Rơle số bảo vệ dòng rò Mikro - MK300A-240A
Hiển thị số bằng LED 7 đoạn Hiển thị nguồn và trạng thái hoạt động bằng LED Lập trình giá trị cài đặt Nguồn cung cấp : 198 đến 265 V AC Dòng rò cài đặt (I Δn) = 30mA đến 10A. Thời gian tác động (Δt) = 0-3 sec Báo lổi khi ngõ vào ZCT hở mạch Đáp ứng theo tiêu chuẩn IEC 755
Nhà sản xuất: Mikro
SKU: MK300A-240A
2.100.000 ₫
Ship to
Shipping Method
Name
Estimated Delivery
Price
No shipping options
Đặc tính kỹ thuật:
- Hiển thị số bằng LED 7 đoạn
- Hiển thị nguồn và trạng thái hoạt động bằng LED
- Lập trình giá trị cài đặt
- Nguồn cung cấp : 198 đến 265 V AC
- Dòng rò cài đặt (I Δn) = 30mA đến 10A.
- Thời gian tác động (Δt) = 0-3 sec
- Báo lổi khi Ngõ vào ZCT hở mạch
- Khuyến cáo sử dụng ZCT tương ứng của MIKRO
- Kích thước mặt : 96 x 96 mm
- Đáp ứng theo tiêu chuẩn IEC 755
- Reset bằng tay ; 1 tiếp điểm Ngõ ra
- Ghi lại giá trị sự cố dòng rò trước đó (3 giá trị gần nhất)
Thông số Kỹ thuật
Tên thông sốGiá trị
Tiếp điểm thường mở (NO)1
Tiếp điểm thường đóng (NC)1
Dòng rò cài đặt (I Δn)30mA~10A
Thời gian tác động (Δt)0-3 sec
Tính năng điều khiểnReset bằng tay, Ghi lại giá trị sự cố dòng rò trước đó (3 giá trị gần nhất)
Kích thước96x96mm