Products tagged with '900ELR-2-230V'
Xem dạng Lưới Danh sách
Sắp theo
Hiển thị pcs
Rơ le bảo vệ dòng rò Selec 900ELR-2-230V
- Rơ le bảo vệ dòng rò và chạm đất
- Được thiết kế nhỏ gọn gắn trên thanh ray
- Hiển thị: 3 số, LCD đèn nền
- Dùng cho mạng 3 pha - 4 dây và 1 pha - 2 dây
- Thời gian tác động trễ: 0 - 99 giây
- Dải dòng rò điều chỉnh: 10 mA - 30A
- Test / Reset: phím nhấn trước / từ xa
- Ngõ ra: 2 C / O (NO/5A, NC/3A @ 250V AC)
- Nguồn cấp: 230V AC