Rơ le bảo vệ điện áp Mikro MX200A-380
- Chức năng bảo vệ quá áp, thấp áp và mất pha (3 pha hoặc 1 pha)
- Cài đặt thông số bằng núm xoay
- Nguồn cung cấp: 380V AC (+/-20%), 3 pha; hoặc 220VAC (+/-20%), 1 pha
- Gắn trên socket 11 chân tròn
- Kích thước (h x w x d): 80 x 35 x 73mm