Rơle bảo vệ dòng rò Mikro NX300A-230A
- Loại: Rơle bảo vệ dòng rò
- Hiển thị: LED 7 đoạn
- Dòng rò cài đặt: 30mA, 50mA, 0.1 ~ 1A (step 50mA), 1~10A (step 1A)
- Thời gian tác động: 0.1 ~ 3 giây (step 0.1s)
- Nguồn cấp: 184~276V AC 50Hz
- Cài đặt: Lập trình
- Reset: Bằng tay
- Tiếp điểm: 1 ngõ ra
- Ghi lại giá trị dòng rò: 3 lần gần nhất
- Kích thước (WxHxD): 96x96x110mm
- Kiểu lắp đặt: Gắn mặt tủ
- Kích thước lỗ khoét: 91x91 plusmn;0.5mm
- ZCT: Khuyến cáo sử dụng ZCT Mikro
- Tiêu chuẩn: IEC 755
Nhà sản xuất: Mikro
SKU: NX300A-230A
1.689.000 ₫
Ship to
Shipping Method
Name
Estimated Delivery
Price
No shipping options
Thông số kỹ thuật
LoạiRơle bảo vệ dòng rò
Hiển thịLED 7 đoạn
Nguồn cấp184~276V AC 50Hz
Cài đặtLập trình
ResetBằng tay
Tiếp điểm1 ngõ ra
Kích thước (WxHxD)96x96x110mm
Kiểu lắp đặtGắn mặt tủ