Rơle bảo vệ điện áp mất pha và ngược pha Mikro MX100-400
- Chức năng bảo vệ Mất pha và Ngược pha.
- Hiển thị nguồn và trạng thái hoạt động bằng LED
- Nguồn cung cấp : 400V AC (+/-20%)
- Gắn trên socket 11 chân tròn
- Kích thước (h x w x d) : 80 x 35 x 73 mm
Nhà sản xuất: Mikro
SKU: MX100-400
Giá niêm yết: 850.000 ₫
644.000 ₫
Ship to
Shipping Method
Name
Estimated Delivery
Price
No shipping options
Thông số kỹ thuật
LoạiRơle bảo vệ điện áp
Nguồn cấp440V AC plusmn;15% 45/65Hz
Ngõ raSPDT 5A 250VAC
Kiểu lắp đặtĐế relay 11 chân tròn (chưa bao gồm)
Kích thước (WxHxD)35x80x72.5mm