Biến tần Fuji FRN2.2E1S-7A 2.2kW 1 Pha 220V
Nguồn điện áp cung cấp: 1 Pha 200-240V 50/ 60Hz
Ngõ ra điện áp: 3 Pha 200-240V 50/ 60Hz
CÔNG SUẤT MOTOR (kW): 2.2
CÔNG SUẤT NGÕ RA (KVA): 4.1
Mã sản phẩm: FRN2.2E1S-7A
Nhà sản xuất: Fuji
Chất lượng: Mới 100%