Rơ le thời gian H3Y-4-CBG DC100-110 60S
Nhà sản xuất: OMRON
SKU: H3Y-4-CBG DC100-110 60S
100 ₫
Ship to
Shipping Method
Name
Estimated Delivery
Price
No shipping options
Mã hàng: H3Y-4-CBG DC100-110 30S [ Omron ]
Analog timer
Rơ le thời gian bán dẫn nhỏ gọn tương thích với rơle MY
Điện áp nguồn :100 đến 110 VDC,
Thời gian điều chỉnh: 2 đến 60 s
Hoạt động :Giới hạn thời gian/ tự đặt lại
Kiểu đầu ra : Tiếp điểm giới hạn thời gian
Đầu ra tiếp điểm: 4PDT, 3A tại 250VAC