Rơ lay bảo vệ động cơ Selec MPR-3M-2-230V (3 pha)
- Relay bảo vệ động cơ 3 pha 3 dây.
- Chức năng bảo vệ: quá tải, mất pha, mất cân bằng pha, ngược pha.
- Reset: Auto/ Manual/ Remote.
- Công suất: 3 VA.
- Tần số: 45 - 65 Hz.
- Có 3 led chỉ thị.
- Ngõ ra: 2 C / O(NO/5A, NC/3A @ 250V AC)
- Nguồn cấp: 230 V AC