Rơ le bảo vệ dòng điện 1 pha Selec 900CPR-1-230V
- Rơ le bảo vệ dòng điện1 pha ( 900CPR-1-230V)
- Rơ le bảo vệ dòng điện 3 pha ( 900CPR-3-230V)
- Được thiết kế nhỏ gọn gắn trên thanh ray
- Hiển thị: 3 số, bằng màn hình LCD
- 900CPR-1-230V: dùng cho điện 1 pha 2 dây
- 900CPR-3-230V: dùng cho điện 1 pha 2 dây, 3 pha 3 dây, 3 pha 4 dây
- Thời gian tác động trễ: 0 - 99 giây
- Thấp dòng: 0 - 999 A
- Quá dòng: 0.5A - 1.2 kA
- Dòng mất cân bằng ( 900CPR-3-230V)
- Ngõ ra: 1 C / O(NO/5A, NC/3A @ 250V AC)
- Nguồn cấp: 230 V AC