PLC Pico 1606-XLP30E
Module nguồn PLC 1606-XLP30E Điện áp ngõ vào: 100…240V AC, 47…63 Hz hoặc 85…375V DC Công suất ngõ ra: 30W Điện áp ngõ ra: 24…28V DC Dòng ngõ ra: 1.3 A tại 24.5V, 1 A tại 28 V Kích thước: 45 x 75 x 91mm