Cút máng 3 ngã không đột lỗ mạ kẽm FTTF2G150
Thang máng cáp được sản xuất với độ rộng tiêu chuẩn từ 50mm đến 800mm, độ dài tiêu chuẩn 2400mm với đầy đủ các loại phụ kiện lắp đặt.
Nhà sản xuất: VNECCO
SKU: FTTF2G150
- Chủng loại: Cút máng 3 ngã
- Quy cách: Không đột lỗ.
- Bề mặt sản phẩm mạ kẽm nhúng nóng.
- Sử dụng ngoài trời hoặc nơi có môi trường độ ẩm cao.
- Chiều rộng: 150mm
- Chiều cao: 50mm