Cút máng 3 ngã đột lỗ sơn tĩnh điện FTTH2P200
Thang máng cáp được sản xuất với độ rộng tiêu chuẩn từ 50mm đến 800mm, độ dài tiêu chuẩn 2400mm với đầy đủ các loại phụ kiện lắp đặt.
Nhà sản xuất: VNECCO
SKU: FTTH2P200
- Quy cách: đột lỗ.
- Bề mặt sản phẩm phủ bằng lớp sơn tĩnh điện.
- Sử dụng lắp đặt trong nhà. Màu sắc tùy theo yêu cầu đặt hàng.
- Chiều rộng: 200mm
- Chiều cao: 50mm