Cút máng 3 ngã đột lỗ mạ kẽm FTTH2G150
Thang máng cáp được sản xuất với độ rộng tiêu chuẩn từ 50mm đến 800mm, độ dài tiêu chuẩn 2400mm với đầy đủ các loại phụ kiện lắp đặt.
Nhà sản xuất: VNECCO
SKU: FTTH2G150
- Quy cách: đột lỗ.
- Bề mặt sản phẩm mạ kẽm nhúng nóng.
- Sử dụng ngoài trời hoặc nơi có môi trường độ ẩm cao.
- Chiều rộng: 150mm
- Chiều cao: 50mm