Cảm biến an toàn Omron F3SG-2RA0910-30
Nhà sản xuất: OMRON
Tồn kho: Còn hàng
SKU: F3SG-2RA0910-30
17.689.855 ₫
- Nguồn cấp: 24 VDC ±20%
- Dòng tiêu thụ: Phát: 50 mA, Thu: 80 mA
- Khoảng cách phát hiện: 0.3-20m
- Vật phát hiện chuẩn: Vật mờ đục, đường kính 30mm
- Kích thước len: 7-mm dia.
- Độ rộng cảm biến: 910 mm
- Trục quang học: 20 mm
- Số trục quang học: 44
- Ngõ ra: PNP/NPN, dòng tải 100 mA max., điện áp dư 2V max.