Cảm biến an toàn Omron F3SG-2RA0670-30
Nhà sản xuất: OMRON
Tồn kho: Còn hàng
SKU: F3SG-2RA0670-30
13.388.920 ₫
Ship to
Shipping Method
Name
Estimated Delivery
Price
No shipping options
- Loại: Thu-Phát-Bảo vệ ngón tay, bàn tay, bàn tay/cánh tay, cơ thể, chống va đập
- Nguồn cấp: 24 VDC ±20%
- Dòng tiêu thụ: Phát: 55 mA, Thu: 75 mA
- Khoảng cách phát hiện: 0.3-20m
- Vật phát hiện chuẩn: Vật mờ đục, đường kính 30mm
- Kích thước len: 7-mm dia.
- Độ rộng cảm biến: 670 mm
- Trục quang học: 20 mm
- Số trục quang học: 32
- Độ trễ: 2s max.
- Nguồn sáng: Led hồng ngoại (870 nm)
- Là loại nhỏ gọn và mạnh mẽ.
- Chức năng tắt tiếng mới để tăng cả năng suất và an toàn.
- Ngõ ra: PNP/NPN, dòng tải 100 mA max., điện áp dư 2V max.