Rơ le thời gian Omron H5CX-A-N AC100-240
Nhà sản xuất: OMRON
SKU: H5CX-A-N AC100-240
100 ₫
Ship to
Shipping Method
Name
Estimated Delivery
Price
No shipping options
Mã hàng: H3CR-A8 AC100-240/DC100-125 [ Omron ]
Analog timer
Rơ le thời gian bán dẫn đa chức năng với 6 chế độ hoạt động
Điện áp nguồn :100 đến 240 VAC,100 đến 125 VDC
Kiểu đầu vào :Không đầu vào
Thời gian điều chỉnh: 0.05 to 300 giờ
Chế độ hoạt động : ON-delay , Flicker ON start, Interva,
One-shot. (Power supply start)
Kiểu đầu ra : Tiếp điểm thời gian
Đầu ra tiếp điểm: DPDT, 5A tại 250VAC, 0.15A tại 125VDC