Rơ le thời gian H3CR-F8 AC100-240
Nhà sản xuất: OMRON
SKU: H3CR-F8 AC100-240
100 ₫
Ship to
Shipping Method
Name
Estimated Delivery
Price
No shipping options
Mã hàng: H3CR-F8 AC100-240 [ Omron ]
Analog timer
Rơ le thời gian bán dẫn bật tắt theo chu kỳ
Điện áp nguồn :100 đến 240VAC
Thời gian điều chỉnh: 0.05 to 30 giờ
Chế độ hoạt động : Flicker OFF start
Hoạt động :Giới hạn thời gian/ Đặt lại giới hạn thời gian hoặc tự đặt lại
Kiểu đầu ra : Tiếp điểm thời gian
Đầu ra tiếp điểm: DPDT, 5A tại 250VAC/30 VDC